ราคา 680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 180.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3777.78 บาท/ตารางเมตร
โครงการ cityhome sukhumvit BTS udomsuk

พัชรินทร์ พัชรินทร์
0818305820
2015-04-16 18:24:13.0
เลขที่ประกาศ: 170364
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก ทาวโฮมใหม่ แต่งครบ 22 ตรวทโครงการติดจอมเทียนสายเลียบหาด และ สาย 2 พื้นที่ใช้สอย 180 ตรม -ห่างทะเลเพียง 200 ม พร้อมโอนและเข้าอยู่ ที่จอดรถ 1-2 คัน อากาศดีมาก ลมทะเลเยนๆตลอดวัน แถบฝรั่งพักอาศัย ได้ค่าเช่าเดือนละ 35000 บาท ราคา ต่อ ตรม คือ 38000 บ ถูกกว่าอนโดบริเวณเดียวกันครึ่งต่อครึ่ง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
cityhome sukhumvit BTS อุดมสุข 1.9 ล้านบาท เช่า 9,000 บาท - คอนโด ขาย
cityhome sukhumvit BTS udomsuk

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ cityhome sukhumvit BTS udomsuk - 42000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Charlie Praphanthongchai

เลขที่: 180312
2016-04-04 09:59:06.0
Add to wishlist

cityhome sukhumvit BTS udomsuk

ขนาดพื้นที่ 260.0 ตารางเมตร

Charlie Praphanthongchai

0922255689

เช่า 42000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ cityhome sukhumvit BTS udomsuk - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ nic

เลขที่: 110191
2014-05-23 19:59:50.0
Add to wishlist

cityhome sukhumvit BTS udomsuk

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

nic

0819155157

เช่า 14000.00 บาท

เลขที่: 5846
2013-12-02 00:00:00.0
Add to wishlist

cityhome sukhumvit BTS udomsuk

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Para Choti

0816961687

ขาย 1900000.00 บาท

Bangkok Condo : 2BR CityHome Sukhumvit BTS Udomsuk for rent

เลขที่: 53962
2013-11-13 09:38:17.0
Add to wishlist

cityhome sukhumvit BTS udomsuk

ขนาดพื้นที่ 1.0 ตารางเมตร

เอ๋ RealEstate

081 793 4161

เช่า 23000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ cityhome sukhumvit BTS udomsuk - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ เสาวลักษณ์

เลขที่: 56974
2013-10-10 20:12:04.0
Add to wishlist

cityhome sukhumvit BTS udomsuk

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

เสาวลักษณ์

0891983708

เช่า 8000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายถูก ทาวโฮมใหม่ แต่งครบ 3 นอน 3 น้ำ 3 ชั้น ใจกลาง จอมเทียน พัทยา เดินทางสะดวก ห่างทะเลเพียง 200 ม -ลดจาก 7.5 เหลือ เพียง 6.8 ล้าน เหลือห้องสุดท้าย
ขาย 680000.00 บาท
ขายถูกที่สุด ใกล้ BTS อุดมสุข 1 กม. My Condo สุขุมวิท 103 รหัสทรัพย์TT1069
ขาย 1190000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4-รัชดาภิเษก ขนาด 28.5 ตร.ม.1ห้องนอน ใกล้MRTสถานี ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
เช่า 16000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Nakhon In-Reverview ขนาดพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม.
เช่า 7000.00 บาท
S35088 ให้เช่า ดี คอนโด สาธุประดิษฐ์ 49 ตึกA ชั้น 7 พร้อมอยู่
เช่า 8000.00 บาท
ขายถูก1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโด Life Asoke Hype ห้องนี้ตกแต่ง built in สวย พร้อมเข้าอยู่
ขาย 4990000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ บางกะปิคอนโดทาวน์ - 10000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ nopponestate nopponsomroob